Hướng dẫn chi tiết về cách soi kèo kết quả bóng đá một cách hiệu quả giúp bạn tối ưu hóa khả năng thắng cược. Tận dụng thông tin, đánh giá đội hình hoặc áp dụng các chiến thuật đặt cược thông minh. Bài viết sẽ cung cấp cho bạn những bước cơ bản nhưng quan trọng để đạt được kết quả tích cực trong thế giới đầy thách thức của cá cược bóng đá. Hãy cùng khám phá cách tiếp cận thông minh để thành công trong mỗi lần đặt cược của bạn!

KQBĐ hôm qua, hôm nay

Kết quả Europa League
LTĐ
|
KQ
|
BXH
FT - 12/07 Play-off
Elfsborg Elfsborg

3 - 0

Pafos FC Pafos FC 1
H1: 1-0
FT - 12/07 Play-off
FC Sheriff FC Sheriff

0 - 1

Zira Zira
H1: 0-0
FT - 12/07 Play-off
Paksi SE Paksi SE 1

0 - 4

Corvinul Hunedoara Corvinul Hunedoara
H1: 0-2
FT - 12/07 Play-off
Ruzomberok Ruzomberok

5 - 2

Tobol Kostanay Tobol Kostanay
H1: 3-2
FT - 12/07 Play-off
Botev Plovdiv Botev Plovdiv

2 - 1

Maribor Maribor
H1: 1-1
FT - 12/07 Play-off
Wisla Krakow Wisla Krakow

2 - 0

Llapi Llapi
H1: 1-0
Kết quả Europa Conference League
LTĐ
|
KQ
|
BXH
FT - 12/07 Play-off
Floriana Floriana

3 - 1

Tre Penne Galazzano Tre Penne Galazzano
H1: 0-0
FT - 12/07 Play-off
Torpedo Kutaisi Torpedo Kutaisi

1 - 1

KF Tirana KF Tirana
H1: 1-0
FT - 12/07 Play-off
Torpedo Zhodino Torpedo Zhodino

2 - 4

FC Milsami Orhei FC Milsami Orhei
H1: 1-2
FT - 12/07 Play-off
Una Strassen Una Strassen

0 - 0

KuPS KuPS 1
H1: 0-0
FT - 12/07 Play-off
VPS VPS 1

1 - 2

Zalgiris Vilnius Zalgiris Vilnius
H1: 0-1
FT - 12/07 Play-off
Caernarfon Caernarfon

2 - 0

Crusaders Crusaders
H1: 2-0
FT - 12/07 Play-off
Bala Town Bala Town

1 - 2

Paide Linnameeskond Paide Linnameeskond
H1: 0-0
FT - 12/07 Play-off
Partizani Partizani

1 - 1

Marsaxlokk FC Marsaxlokk FC
H1: 1-1
FT - 12/07 Play-off
GFK Tikves Kavadarci GFK Tikves Kavadarci

3 - 2

Breidablik Breidablik
H1: 0-2
FT - 12/07 Play-off
La Fiorita La Fiorita

0 - 1

Isloch Isloch
H1: 0-1
FT - 12/07 Play-off
Mornar Mornar 1

2 - 1

Dinamo Tbilisi Dinamo Tbilisi
H1: 2-0
FT - 12/07 Play-off
Shelbourne Shelbourne

2 - 1

St Joseph's St Joseph's
H1: 1-1
FT - 12/07 Play-off
Stjarnan Stjarnan

2 - 0

Linfield Linfield
H1: 1-0
FT - 12/07 Play-off
Valur Valur

2 - 2

Vllaznia Vllaznia 2
H1: 1-1
Kết quả VĐQG Brazil
LTĐ
|
KQ
|
BXH
FT - 12/07 16
Palmeiras Palmeiras

3 - 1

Atletico GO Atletico GO
H1: 1-1
FT - 12/07 16
Criciuma Criciuma

1 - 1

Fluminense Fluminense
H1: 0-0
FT - 12/07 16
Flamengo Flamengo

1 - 2

Fortaleza Fortaleza
H1: 1-1
FT - 12/07 16
Atletico MG Atletico MG

2 - 1

Sao Paulo Sao Paulo
1
H1: 2-1
FT - 12/07 16
Vitoria Vitoria

0 - 1

Botafogo FR Botafogo FR
H1: 0-0
Kết quả Hạng 2 Argentina
LTĐ
|
KQ
|
BXH
22:05 - 13/07 23
Deportivo Moron Deportivo Moron

vs

CA Chaco For Ever CA Chaco For Ever
Kết quả Hạng 2 Brazil
LTĐ
|
KQ
|
BXH
FT - 13/07 15
Ponte Preta Ponte Preta

4 - 2

Mirassol Mirassol 1
H1: 1-1
FT - 13/07 15
Botafogo SP Botafogo SP

0 - 1

Amazonas FC Amazonas FC
H1: 0-1
Nhận định
FT - 13/07 15
Paysandu Paysandu

2 - 1

Ceara Ceara
H1: 1-1
Kết quả J League 1
LTĐ
|
KQ
|
BXH
Nhận định
14' - 13/07 23 live
Consadole Sapporo Consadole Sapporo

0 - 0

Vissel Kobe Vissel Kobe
Nhận định
17:00 - 13/07 23
FC Tokyo FC Tokyo

vs

Albirex Niigata Albirex Niigata
Kết quả K League 1
LTĐ
|
KQ
|
BXH
Nhận định
17:00 - 13/07 23
Ulsan Hyundai Ulsan Hyundai

vs

FC Seoul FC Seoul
17:30 - 13/07 23
Daejeon Citizen Daejeon Citizen

vs

Gangwon FC Gangwon FC
17:30 - 13/07 23
Jeju United Jeju United

vs

Pohang Steelers Pohang Steelers
Kết quả J League 2
LTĐ
|
KQ
|
BXH
Nhận định
17:00 - 13/07 24
Fujieda MYFC Fujieda MYFC

vs

Ehime FC Ehime FC
Nhận định
17:00 - 13/07 24
Kagoshima United Kagoshima United

vs

Thespakusatsu Gunma Thespakusatsu Gunma
Kết quả K League 2
LTĐ
|
KQ
|
BXH
17:00 - 13/07 22
Jeonnam Dragons Jeonnam Dragons

vs

Chungnam Asan FC Chungnam Asan FC
17:30 - 13/07 22
Cheonan City Cheonan City

vs

Suwon Bluewings Suwon Bluewings
17:30 - 13/07 22
Cheongju FC Cheongju FC

vs

Ansan Greeners Ansan Greeners
Kết quả Hạng 2 Mỹ
LTĐ
|
KQ
|
BXH
FT - 13/07 1
Hartford Athletic Hartford Athletic 1

2 - 2

Charleston Battery Charleston Battery
H1: 2-0
Nhận định
FT - 13/07 1
El Paso Locomotive El Paso Locomotive

0 - 2

Las Vegas Lights FC Las Vegas Lights FC
H1: 0-0
Kết quả VĐQG Ai Cập
LTĐ
|
KQ
|
BXH
FT - 12/07 30
Al Mokawloon Al Arab Al Mokawloon Al Arab

1 - 2

Future FC Future FC
H1: 0-2
FT - 12/07 16
El Geish El Geish

1 - 2

El Zamalek El Zamalek
H1: 0-1
FT - 13/07 14
Al Ahly Al Ahly

3 - 2

Pyramids FC Pyramids FC
H1: 1-1
Kết quả GH
LTĐ
|
KQ
|
BXH
FT - 12/07 CLB
Spelle-Venhaus Spelle-Venhaus

3 - 1

Preussen Munster II Preussen Munster II
H1: 2-1
FT - 12/07 CLB
SV Hallwang SV Hallwang

2 - 5

SV Kuchl SV Kuchl
H1: 2-0
FT - 12/07 CLB
Tuerkspor Dortmund Tuerkspor Dortmund

8 - 1

Concordia Wiemelhausen Concordia Wiemelhausen
H1: 1-1
FT - 12/07 CLB
LASK LASK

3 - 2

Galatasaray Galatasaray
H1: 1-0
FT - 12/07 CLB
Novi Pazar Novi Pazar

2 - 0

Petrovac Petrovac
H1: 1-0
FT - 12/07 CLB
SV Todesfelde SV Todesfelde

2 - 0

FC Suederelbe FC Suederelbe
H1: 2-0
FT - 12/07 CLB
Crooklands Casuals FC Crooklands Casuals FC

1 - 4

Cartmel AFC Cartmel AFC
01:00 - 12/07 CLB
Brecon Corries Brecon Corries

vs

Cwmbach Royal Stars Cwmbach Royal Stars
01:00 - 12/07 CLB
Henbury & Rockleaze FC Henbury & Rockleaze FC

vs

Cribbs Cribbs
FT - 12/07 CLB
Wombwell Town FC Wombwell Town FC

0 - 2

Stocksbridge Park Steels Stocksbridge Park Steels
H1: 0-2
01:15 - 12/07 CLB
Wombwell Town FC Wombwell Town FC

vs

Stocksbridge Park Steels Stocksbridge Park Steels
FT - 12/07 CLB
Blandford United FC Blandford United FC

2 - 5

Portland United Portland United
H1: 1-2
FT - 12/07 CLB
Brook House Brook House

3 - 2

Crawley Green Crawley Green
FT - 12/07 CLB
Eccleshall Eccleshall

2 - 1

Brocton FC Brocton FC
H1: 2-0
FT - 12/07 CLB
Heaton Stannington FC Heaton Stannington FC

5 - 2

Jarrow FC Jarrow FC
H1: 0-2
FT - 12/07 CLB
Hurst Green Hurst Green

1 - 6

Colne Colne
H1: 0-4
01:30 - 12/07 CLB
Newton Aycliffe Newton Aycliffe

vs

Spennymoor Town Spennymoor Town
01:30 - 12/07 CLB
Penistone Church Penistone Church

vs

Sheffield FC Sheffield FC
FT - 12/07 CLB
Penistone Church Penistone Church

4 - 1

Pontefract Collieries Pontefract Collieries
H1: 3-1
01:30 - 12/07 CLB
Prescot Cables Prescot Cables

vs

Widnes Widnes

Tạm dừng

01:30 - 12/07 CLB
Selby Town Selby Town

vs

Knaresborough Town FC Knaresborough Town FC
01:30 - 12/07 CLB
Shirehampton FC Shirehampton FC

vs

Larkhall Athletic Larkhall Athletic
01:30 - 12/07 CLB
Stockton Town Stockton Town

vs

Redcar Athletic Redcar Athletic
01:30 - 12/07 CLB
Whitley Bay FC Whitley Bay FC

vs

Dunston UTS Dunston UTS
01:30 - 12/07 CLB
Wyre Villa FC Wyre Villa FC

vs

Broughton Amateurs AFC Broughton Amateurs AFC
01:45 - 12/07 CLB
AFC Sudbury AFC Sudbury

vs

Aldershot Town Aldershot Town
FT - 12/07 CLB
Ashford United Ashford United

4 - 1

Glebe FC Glebe FC
H1: 2-1
FT - 12/07 CLB
Ayr United Ayr United

3 - 2

Kilmarnock Kilmarnock
H1: 2-1
01:45 - 12/07 CLB
Billericay Billericay

vs

Aveley Aveley
01:45 - 12/07 CLB
Cheshunt Cheshunt

vs

FC Romania FC Romania
FT - 12/07 CLB
Chester FC Chester FC

0 - 3

Stoke City Stoke City
H1: 0-2
FT - 12/07 CLB
Darwen Darwen

1 - 2

Clitheroe Clitheroe
H1: 1-1
FT - 12/07 CLB
FC Elmstead FC Elmstead

2 - 2

Erith Town Erith Town
H1: 1-1
FT - 12/07 CLB
Formartine United Formartine United

4 - 2

Bridge of Don Thistle JFC Bridge of Don Thistle JFC
H1: 1-1
FT - 12/07 CLB
Garstang FC Garstang FC

1 - 4

Ramsbottom United Ramsbottom United
FT - 12/07 CLB
Kimberley Miners Welfare FC Kimberley Miners Welfare FC

2 - 2

Ilkeston Town Ilkeston Town
H1: 0-0
FT - 12/07 CLB
Prestwich Heys AFC Prestwich Heys AFC

2 - 0

Atherton Collieries Atherton Collieries
H1: 1-0
FT - 12/07 CLB
Punjab United FC Punjab United FC

1 - 6

Ebbsfleet United Ebbsfleet United
H1: 1-2
FT - 12/07 U23
France U23 France U23

7 - 0

Dominican Republic U23 Dominican Republic U23
H1: 2-0
FT - 12/07 CLB
DAC 1904 Dunajska Streda DAC 1904 Dunajska Streda

2 - 1

Gyori ETO Gyori ETO
H1: 1-0
FT - 12/07 CLB
Stal Rzeszow Stal Rzeszow

0 - 5

Stal Mielec Stal Mielec
H1: 0-2
FT - 12/07 CLB
FK Radnicki 1923 FK Radnicki 1923

4 - 0

Mladost Lucani Mladost Lucani
H1: 3-0
FT - 12/07 CLB
Siarka Tarnobrzeg Siarka Tarnobrzeg

2 - 1

Resovia Resovia
H1: 2-0
FT - 12/07 CLB
Magdeburg Magdeburg

4 - 0

FC Zurich FC Zurich
H1: 1-0
FT - 12/07 CLB
Preston North End Preston North End

0 - 1

Lincoln City Lincoln City
H1: 0-1
FT - 12/07 CLB
Rakow Czestochowa Rakow Czestochowa

1 - 1

Odra Opole Odra Opole
H1: 1-0
FT - 12/07 CLB
Slovan Liberec Slovan Liberec

1 - 1

Puskas FC Academy Puskas FC Academy
H1: 0-0
FT - 12/07 CLB
Academica Academica

0 - 0

Uniao de Leiria Uniao de Leiria
H1: 0-0
17:00 - 12/07 CLB
Basel Basel

vs

Stade Nyonnais Stade Nyonnais

Tạm dừng

FT - 12/07 CLB
FC Twente FC Twente

2 - 1

FC Nordsjaelland FC Nordsjaelland
H1: 1-0
FT - 12/07 CLB
Fortuna Sittard Fortuna Sittard

1 - 0

Elversberg Elversberg
H1: 1-0
FT - 12/07 CLB
Lens Lens

6 - 0

Red Star Red Star
H1: 3-0
FT - 12/07 CLB
Wisla Plock Wisla Plock

1 - 1

Lechia Gdansk Lechia Gdansk
H1: 1-1
FT - 12/07 CLB
Holstein Kiel Holstein Kiel

0 - 0

SoenderjyskE SoenderjyskE
H1: 0-0
18:00 - 12/07 CLB
Polonia Warsaw Polonia Warsaw

vs

Lechia Tomaszow Mazowiecki Lechia Tomaszow Mazowiecki
18:00 - 12/07 CLB
Rodina 2 Rodina 2

vs

Khimik Dzerzhinsk Khimik Dzerzhinsk
FT - 12/07 CLB
Silkeborg Silkeborg

1 - 4

Vendsyssel FF Vendsyssel FF
H1: 0-2
FT - 12/07 CLB
Casa Pia AC Casa Pia AC

4 - 1

S.U. 1 de Dezembro S.U. 1 de Dezembro
FT - 12/07 CLB
Roda JC Kerkrade Roda JC Kerkrade

2 - 0

K Lierse S.K. K Lierse S.K.
H1: 1-0
FT - 12/07 CLB
Plauen Plauen

0 - 4

Erzgebirge Aue Erzgebirge Aue
H1: 0-3
FT - 12/07 CLB
Viktoria Plzen Viktoria Plzen

3 - 3

FC Copenhagen FC Copenhagen
H1: 2-1
21:30 - 12/07 CLB
Dinamo Moscow Dinamo Moscow

vs

Spartak Moscow Spartak Moscow
FT - 12/07 CLB
Crvena Zvezda Crvena Zvezda

0 - 1

Talleres Talleres
H1: 0-1
FT - 12/07 CLB
Fortuna Dusseldorf Fortuna Dusseldorf

4 - 0

Diosgyori VTK Diosgyori VTK
H1: 2-0
FT - 12/07 CLB
GKS Jastrzebie GKS Jastrzebie

1 - 0

Unia Turza Slaska Unia Turza Slaska
H1: 1-0
FT - 12/07 CLB
Rakow Czestochowa Rakow Czestochowa

2 - 0

Omonia Nicosia Omonia Nicosia
H1: 2-0
FT - 12/07 CLB
Slask Wroclaw Slask Wroclaw

1 - 1

Mlada Boleslav Mlada Boleslav
H1: 1-0
22:00 - 12/07 CLB
SW Bregenz SW Bregenz

vs

FV Illertissen FV Illertissen

Hoãn

FT - 12/07 CLB
WSG Tirol WSG Tirol

2 - 2

Greuther Furth Greuther Furth
H1: 2-1
FT - 12/07 CLB
Go Ahead Eagles Go Ahead Eagles

1 - 2

Union St.Gilloise Union St.Gilloise
H1: 1-1
FT - 12/07 CLB
Ingolstadt Ingolstadt

3 - 1

VfR Mannheim VfR Mannheim
H1: 1-1
FT - 12/07 CLB
Ruch Chorzow Ruch Chorzow

0 - 3

Rekord Bielsko-Biala Rekord Bielsko-Biala
H1: 0-1
23:00 - 12/07 CLB
Alemannia Aachen Alemannia Aachen

vs

Dortmund Dortmund

Tạm dừng

FT - 12/07 CLB
Brest Brest

2 - 0

Avranches Avranches
H1: 1-0
FT - 12/07 CLB
Caen Caen

0 - 1

Nantes Nantes
H1: 0-0
23:00 - 12/07 CLB
FC Admira Wacker Modling FC Admira Wacker Modling

0 - 0

BW Linz BW Linz

Hủy

FT - 12/07 CLB
Floridsdorfer AC Floridsdorfer AC

1 - 1

SK Lisen SK Lisen
H1: 1-1
FT - 12/07 CLB
Lippstadt Lippstadt

1 - 1

Oldenburg Oldenburg
H1: 1-0
FT - 12/07 CLB
Liptovsky Mikulas Liptovsky Mikulas

1 - 1

Tatran Presov Tatran Presov
H1: 0-1
FT - 12/07 CLB
Mainz Mainz

8 - 0

FC Basara Mainz FC Basara Mainz
H1: 3-0
FT - 12/07 CLB
Metz Metz

4 - 0

AS Jeunesse Esch AS Jeunesse Esch
H1: 1-0
FT - 12/07 CLB
Miedz Legnica Miedz Legnica

2 - 1

Zaglebie Sosnowiec Zaglebie Sosnowiec
H1: 0-0
FT - 12/07 CLB
NK Odranci NK Odranci

1 - 1

Budaorsi Budaorsi
H1: 0-0
FT - 12/07 CLB
Pardubice Pardubice

0 - 0

MFK Chrudim MFK Chrudim
H1: 0-0
FT - 12/07 CLB
Slaven Slaven

2 - 2

Zrinjski Mostar Zrinjski Mostar
H1: 1-1
FT - 12/07 CLB
Slavia Sofia Slavia Sofia

4 - 1

Sportist Svoge Sportist Svoge
H1: 1-0
FT - 12/07 CLB
Sturm Graz II Sturm Graz II

4 - 2

SR Donaufeld SR Donaufeld
H1: 1-1
23:00 - 12/07 CLB
SV Tillmitsch SV Tillmitsch

vs

Kapfenberger SV Kapfenberger SV

Tạm dừng

23:00 - 12/07 CLB
Wolfsberger AC Wolfsberger AC

vs

Zeleziarne Podbrezova Zeleziarne Podbrezova
FT - 12/07 CLB
Empoli Empoli

10 - 0

Ssd Castelfiorentino Ssd Castelfiorentino
H1: 4-0
23:30 - 12/07 CLB
Kickers Emden Kickers Emden

vs

VfL Oldenburg VfL Oldenburg

Tạm dừng

FT - 12/07 CLB
Opatija Opatija

2 - 1

HNK Orijent 1919 HNK Orijent 1919
H1: 0-0
23:30 - 12/07 CLB
Schwechat Schwechat

1 - 2

TWL Elektra TWL Elektra

Hủy

23:30 - 12/07 CLB
SV Gloggnitz SV Gloggnitz

vs

FCM Traiskirchen FCM Traiskirchen
FT - 12/07 CLB
VfL Oythe VfL Oythe

0 - 7

Preussen Muenster Preussen Muenster
H1: 0-4
23:30 - 12/07 CLB
Viktoria Aschaffenburg Viktoria Aschaffenburg

vs

TSV Steinbach Haiger TSV Steinbach Haiger

Tạm dừng

23:30 - 12/07 CLB
Wiener Sport-Club Wiener Sport-Club

0 - 0

First Vienna FC First Vienna FC

Hủy

FT - 12/07 CLB
Zeleziarne Podbrezova Zeleziarne Podbrezova

3 - 1

Wolfsberger AC Wolfsberger AC
H1: 1-1
FT - 13/07 CLB
Alemannia Aachen Alemannia Aachen

0 - 1

Bochum Bochum
H1: 0-1
00:00 - 13/07 CLB
ASK Royal Sped Klingenbach ASK Royal Sped Klingenbach

vs

SC Sopron SC Sopron
00:00 - 13/07 CLB
ASK Voitsberg ASK Voitsberg

vs

Deutschlandsberger SC Deutschlandsberger SC

Tạm dừng

FT - 13/07 CLB
ASV Siegendorf ASV Siegendorf

4 - 0

USV Scheiblingkirchen USV Scheiblingkirchen
H1: 2-0
FT - 13/07 CLB
Eintracht Rheine Eintracht Rheine

1 - 0

Sportfreunde Lotte Sportfreunde Lotte
H1: 1-0
FT - 13/07 CLB
Kickers Offenbach Kickers Offenbach

7 - 0

RW Walldorf RW Walldorf
H1: 3-0
FT - 13/07 CLB
Peterborough United Peterborough United

0 - 1

AFC Wimbledon AFC Wimbledon
H1: 0-0
FT - 13/07 CLB
Plymouth Argyle Plymouth Argyle

2 - 2

Orlando Pirates Orlando Pirates
H1: 1-2
FT - 13/07 CLB
SAK Klagenfurt SAK Klagenfurt

6 - 2

ASKO Mittlern ASKO Mittlern
H1: 4-0
FT - 13/07 CLB
SC Furstenfeld SC Furstenfeld

4 - 0

ASKO Kohfidisch ASKO Kohfidisch
H1: 1-0
FT - 13/07 CLB
SC Heerenveen SC Heerenveen

1 - 0

Almere City FC Almere City FC
H1: 0-0
FT - 13/07 CLB
SC St Margarethen SC St Margarethen

1 - 1

SC Neusiedl am See 1919 SC Neusiedl am See 1919
H1: 1-0
FT - 13/07 CLB
SC St Veit SC St Veit

2 - 1

St Andra / Lav St Andra / Lav
H1: 0-0
FT - 13/07 CLB
St. Johann St. Johann

2 - 0

Kufstein Kufstein
H1: 1-0
FT - 13/07 CLB
SV Allerheiligen SV Allerheiligen

4 - 5

SC Weiz SC Weiz
H1: 2-2
00:00 - 13/07 CLB
Woergl Woergl

vs

Hall Hall

Tạm dừng

00:30 - 13/07 CLB
Brislington Brislington

vs

Wincanton Town Wincanton Town
FT - 13/07 CLB
FC Wil 1900 FC Wil 1900

0 - 0

Cham Cham
H1: 0-0
00:30 - 13/07 CLB
Kundl Kundl

vs

Thiersee Thiersee
FT - 13/07 CLB
Uhlenhorster SC Paloma Uhlenhorster SC Paloma

4 - 0

Inter Tuerkspor Kiel Inter Tuerkspor Kiel
H1: 2-0
FT - 13/07 CLB
AFC Fylde AFC Fylde

3 - 1

Blackpool Blackpool
H1: 2-1
FT - 13/07 CLB
Evesham United Evesham United

0 - 3

Cheltenham Town Cheltenham Town
H1: 0-0
FT - 13/07 CLB
SV Strass SV Strass

2 - 0

USV Gabersdorf USV Gabersdorf
H1: 2-0
01:30 - 13/07 CLB
Abergavenny Town Abergavenny Town

vs

Canton Liberal FC Canton Liberal FC
01:30 - 13/07 CLB
Bashley Bashley

vs

Poole Town Poole Town
FT - 13/07 CLB
Buckland Athletic Buckland Athletic

0 - 0

Torquay United Torquay United
H1: 0-0
01:30 - 13/07 CLB
Cadbury Heath Cadbury Heath

vs

Hanham Athletic Hanham Athletic
01:30 - 13/07 CLB
Flint Mountain Flint Mountain

vs

1874 Northwich 1874 Northwich
FT - 13/07 CLB
Frickley Athletic Frickley Athletic

2 - 2

Emley Emley
H1: 1-1
01:30 - 13/07 CLB
Hanwell Town Hanwell Town

vs

Brentford U23 Brentford U23
01:30 - 13/07 CLB
Hebburn Town Hebburn Town

vs

West Auckland Town West Auckland Town
01:30 - 13/07 CLB
Nantwich Town Nantwich Town

vs

Wolves U21 Wolves U21
01:30 - 13/07 CLB
Newcastle Blue Star Newcastle Blue Star

vs

Ryton & Crawcrook Albion Ryton & Crawcrook Albion
01:30 - 13/07 CLB
Shepton Mallet Shepton Mallet

vs

Bristol Manor Farm Bristol Manor Farm
01:30 - 13/07 CLB
Street FC Reserves Street FC Reserves

vs

Middlezoy Rovers Reserves Middlezoy Rovers Reserves
FT - 13/07 CLB
Taffs Well Taffs Well

1 - 6

Merthyr Town Merthyr Town
H1: 0-2
01:30 - 13/07 CLB
Torpoint Athletic FC Torpoint Athletic FC

vs

Falmouth Town AFC Falmouth Town AFC
01:30 - 13/07 CLB
Totton and Eling FC Totton and Eling FC

vs

AFC Totton AFC Totton
FT - 13/07 CLB
Willand Rovers Willand Rovers

1 - 4

Truro City Truro City
H1: 1-1
01:30 - 13/07 CLB
Windsor FC Windsor FC

vs

Binfield Binfield
FT - 13/07 CLB
Appleby Frodingham Appleby Frodingham

1 - 1

Retford FC Retford FC
H1: 1-0
01:45 - 13/07 CLB
Appleby Frodingham Appleby Frodingham

vs

Retford FC Retford FC
FT - 13/07 CLB
Ascot United Ascot United

0 - 1

Winchester City Winchester City
H1: 0-0
FT - 13/07 CLB
Bishop's Cleeve Bishop's Cleeve

4 - 1

Gloucester City Gloucester City
H1: 3-1
FT - 13/07 CLB
Bognor Regis Town Bognor Regis Town

1 - 0

Pagham Pagham
H1: 1-0
01:45 - 13/07 CLB
Cobham Cobham

vs

Kingstonian Kingstonian
01:45 - 13/07 CLB
Fawley AFC Fawley AFC

vs

Brockenhurst Brockenhurst
01:45 - 13/07 CLB
FC St Helens FC St Helens

vs

Bootle Bootle
FT - 13/07 CLB
Golcar United Golcar United

0 - 2

Shelley Community Football Club Shelley Community Football Club
H1: 0-0
FT - 13/07 CLB
Matlock Town Matlock Town

0 - 3

Derby County Derby County
H1: 0-1
FT - 13/07 CLB
Mildenhall Town Mildenhall Town

2 - 0

King's Lynn Town King's Lynn Town
H1: 1-0
FT - 13/07 CLB
MK Dons MK Dons

1 - 2

Barnet Barnet
H1: 0-0
01:45 - 13/07 CLB
Nailsea & Tickenham FC Nailsea & Tickenham FC

vs

Taunton Town Taunton Town
01:45 - 13/07 CLB
Newent Town AFC Newent Town AFC

vs

Westfields FC Westfields FC
01:45 - 13/07 CLB
Newhaven Newhaven

vs

Eastbourne Town Eastbourne Town
01:45 - 13/07 CLB
Newton Aycliffe Newton Aycliffe

vs

Shildon AFC Shildon AFC
FT - 13/07 CLB
Sholing Sholing

0 - 2

Weymouth Weymouth
H1: 0-0
01:45 - 13/07 CLB
Silsden AFC Silsden AFC

vs

Steeton AFC Steeton AFC
FT - 13/07 CLB
Benfica Benfica

5 - 0

Farense Farense
H1: 2-0
FT - 13/07 CLB
Weston Super Mare Weston Super Mare

1 - 1

Exeter City Exeter City
H1: 1-1
14:00 - 13/07 CLB
CSC Dumbravita CSC Dumbravita

vs

FC Unirea Alba Iulia FC Unirea Alba Iulia
14:30 - 13/07 CLB
FC Petrzalka 1898 FC Petrzalka 1898

vs

Raca Bratislava Raca Bratislava
15:00 - 13/07 CLB
ASC Olimpic Zarnesti ASC Olimpic Zarnesti

vs

FC Metaloglobus Bucuresti FC Metaloglobus Bucuresti
15:00 - 13/07 CLB
BKV Elore BKV Elore

vs

Kelen SC Kelen SC
15:00 - 13/07 CLB
Chrobry Glogow Chrobry Glogow

vs

Sleza Wroclaw Sleza Wroclaw
H1: 1-0
15:00 - 13/07 CLB
Erdi VSE Erdi VSE

vs

Vasas Budapest II Vasas Budapest II
15:00 - 13/07 CLB
Esmtk Budapest Esmtk Budapest

vs

Dorogi FC Dorogi FC
15:00 - 13/07 CLB
FC Rothenthurn FC Rothenthurn

vs

Rapid Lienz Rapid Lienz
15:00 - 13/07 CLB
FK Blansko FK Blansko

vs

TJ Tatran Bohunice TJ Tatran Bohunice
15:00 - 13/07 CLB
GKS Belchatow GKS Belchatow

vs

SKRA Czestochowa SKRA Czestochowa
15:00 - 13/07 CLB
HNK Gorica HNK Gorica

vs

NK Lokomotiva NK Lokomotiva
15:00 - 13/07 CLB
Kaposvari Kaposvari

vs

Pecsi MFC Pecsi MFC
15:00 - 13/07 CLB
Komarom Vse Komarom Vse

vs

Komarno Komarno
15:00 - 13/07 CLB
Monori SE Monori SE

vs

III Keruleti TVE III Keruleti TVE
15:00 - 13/07 CLB
Penzugyor SE Penzugyor SE

vs

FC Hatvan FC Hatvan
15:00 - 13/07 CLB
Radomlje Radomlje

vs

Aluminij Aluminij
15:00 - 13/07 CLB
SK Kladno SK Kladno

vs

SK Benatky Nad Jizerou SK Benatky Nad Jizerou
15:15 - 13/07 CLB
Unicov Unicov

vs

SK Prostejov SK Prostejov
15:30 - 13/07 CLB
FK Teplice B FK Teplice B

vs

Admira Prague Admira Prague
15:30 - 13/07 CLB
Monaco Monaco

vs

Cercle Brugge Cercle Brugge
15:30 - 13/07 CLB
Start Brno Start Brno

vs

Velke Mezirici Velke Mezirici
15:30 - 13/07 CLB
SV Lafnitz SV Lafnitz

vs

Miercurea Ciuc Miercurea Ciuc
15:30 - 13/07 CLB
Tj Sokol Pohorelice Tj Sokol Pohorelice

vs

FC PBS Velka Bites FC PBS Velka Bites
15:30 - 13/07 CLB
Usti nad Labem Usti nad Labem

vs

FK Varnsdorf FK Varnsdorf
H1: 1-2
16:00 - 13/07 CLB
Austria Wien Austria Wien

vs

FC Zlin FC Zlin
16:00 - 13/07 CLB
Dearne & District FC Dearne & District FC

vs

Goole AFC Goole AFC
16:00 - 13/07 CLB
FC Stade Lausanne-Ouchy FC Stade Lausanne-Ouchy

vs

Biel/Bienne Biel/Bienne
16:00 - 13/07 CLB
Gyirmot Gyirmot

vs

Bicskei Tc Bicskei Tc
16:00 - 13/07 CLB
Lugano II Lugano II

vs

FC Collina d'Oro FC Collina d'Oro
16:00 - 13/07 CLB
Miedz Legnica Miedz Legnica

vs

Polkowice Polkowice
16:00 - 13/07 CLB
Nafta Nafta

vs

Zalaegerszeg Zalaegerszeg
FT - 13/07 CLB
Opava Opava

1 - 2

Trinec Trinec
H1: 1-2
16:00 - 13/07 CLB
Polonia Bytom Polonia Bytom

vs

MKS Kluczbork MKS Kluczbork
16:00 - 13/07 CLB
SV Stripfing SV Stripfing

vs

Vysocina Jihlava Vysocina Jihlava
16:00 - 13/07 CLB
Waldhof Mannheim Waldhof Mannheim

vs

Ujpest Ujpest
16:30 - 13/07 CLB
Boldmere St Michaels Boldmere St Michaels

vs

Bewdley Town Bewdley Town
16:30 - 13/07 CLB
FC Porto FC Porto

vs

Nacional Nacional
16:30 - 13/07 CLB
Sturm Graz Sturm Graz

vs

FC Midtjylland FC Midtjylland
17:00 - 13/07 CLB
Barwell FC Barwell FC

vs

Coventry United FC Coventry United FC
17:00 - 13/07 CLB
Boavista Boavista

vs

Tirsense Tirsense
17:00 - 13/07 CLB
Burghausen Burghausen

vs

Unterhaching Unterhaching
17:00 - 13/07 CLB
Chojniczanka Chojnice Chojniczanka Chojnice

vs

Blekitni Stargard Blekitni Stargard
17:00 - 13/07 CLB
Chrobry Glogow Chrobry Glogow

vs

KKS 1925 Kalisz KKS 1925 Kalisz
17:00 - 13/07 CLB
Dalton United Dalton United

vs

Kendal County FC Kendal County FC
17:00 - 13/07 CLB
Dragon Pathumwan Kanchanaburi Dragon Pathumwan Kanchanaburi

vs

Nakhon Pathom Nakhon Pathom
17:00 - 13/07 CLB
Gil Vicente Gil Vicente

vs

Gil Vicente U23 Gil Vicente U23
17:00 - 13/07 CLB
Olimpia Elblag Olimpia Elblag

vs

Elana Torun Elana Torun
17:00 - 13/07 CLB
Rio Ave Rio Ave

vs

Moreirense Moreirense
17:00 - 13/07 CLB
SF/BG Marburg SF/BG Marburg

vs

FC 1906 Erlensee FC 1906 Erlensee
17:00 - 13/07 CLB
Tondela Tondela

vs

Lusitania Lourosa Lusitania Lourosa
17:00 - 13/07 CLB
Tottenham Tottenham

vs

Cambridge United Cambridge United
17:00 - 13/07 CLB
Windsor & Eton FC Windsor & Eton FC

vs

Metropolitan Police Metropolitan Police
17:30 - 13/07 CLB
Chainat FC Chainat FC

vs

Kasem Bundit University FC Kasem Bundit University FC
18:00 - 13/07 CLB
AVS Futebol SAD AVS Futebol SAD

vs

Varzim Varzim
18:00 - 13/07 CLB
Barsbütteler SV Barsbütteler SV

vs

FC Suederelbe FC Suederelbe
18:00 - 13/07 CLB
Broendby IF Broendby IF

vs

Royal Antwerp Royal Antwerp
18:00 - 13/07 CLB
Cardiff City Cardiff City

vs

Kortrijk Kortrijk
18:00 - 13/07 CLB
Darlaston Town FC Darlaston Town FC

vs

Studley Studley
18:00 - 13/07 CLB
Dover Dover

vs

Ramsgate Ramsgate
18:00 - 13/07 CLB
FC Den Bosch FC Den Bosch

vs

Jong PSV Jong PSV
18:00 - 13/07 CLB
FC Wegberg-Beeck FC Wegberg-Beeck

vs

Germania Teveren Germania Teveren
18:00 - 13/07 CLB
Feyenoord Feyenoord

vs

Genk Genk
18:00 - 13/07 CLB
Goztepe Goztepe

vs

Charlton Athletic Charlton Athletic
18:00 - 13/07 CLB
Hannover 96 Hannover 96

vs

VfL Osnabrück VfL Osnabrück
18:00 - 13/07 CLB
LASK Amateure LASK Amateure

vs

SK Rapid Wien II SK Rapid Wien II
18:00 - 13/07 CLB
Luton Town Luton Town

vs

AGF AGF
18:00 - 13/07 CLB
Lyngby Lyngby

vs

Landskrona BoIS Landskrona BoIS
18:00 - 13/07 CLB
Northwich Victoria Northwich Victoria

vs

Winsford United Winsford United
18:00 - 13/07 CLB
OB OB

vs

Vejle Boldklub Vejle Boldklub
18:00 - 13/07 CLB
PSV PSV

vs

Club Brugge Club Brugge
18:00 - 13/07 CLB
Squires Gate Squires Gate

vs

Stalybridge Stalybridge
18:00 - 13/07 CLB
SV Ried SV Ried

vs

Zilina Zilina
18:00 - 13/07 CLB
Wehen Wiesbaden Wehen Wiesbaden

vs

NEC Nijmegen NEC Nijmegen

Tạm dừng

18:30 - 13/07 CLB
AaB AaB

vs

Viborg Viborg
18:30 - 13/07 CLB
Aberystwyth Aberystwyth

vs

Llanelli Llanelli
18:30 - 13/07 CLB
Reading City Reading City

vs

Sandhurst Town Sandhurst Town
18:30 - 13/07 CLB
South Shields South Shields

vs

Sunderland Sunderland
18:30 - 13/07 CLB
South Shields South Shields

vs

Southampton Southampton
18:30 - 13/07 CLB
SV Drochtersen/Assel SV Drochtersen/Assel

vs

Eintracht Braunschweig Eintracht Braunschweig
18:30 - 13/07 CLB
York City York City

vs

Sheffield United Sheffield United
19:00 - 13/07 CLB
Bay Rangers FC Bay Rangers FC

vs

Hest Bank United Hest Bank United
19:00 - 13/07 CLB
Bonner SC Bonner SC

vs

MSV Duisburg MSV Duisburg
19:00 - 13/07 CLB
Bristol Manor Farm Bristol Manor Farm

vs

Slough Town Slough Town
19:00 - 13/07 CLB
Bristol Telephones FC Bristol Telephones FC

vs

Mangotsfield United Mangotsfield United
19:00 - 13/07 CLB
Camberley Town FC Camberley Town FC

vs

Ash United Ash United
19:00 - 13/07 CLB
Canvey Island Canvey Island

vs

Bishop's Stortford Bishop's Stortford
19:00 - 13/07 CLB
Chesham United Chesham United

vs

Wealdstone Wealdstone
19:00 - 13/07 CLB
Darwen Darwen

vs

Ashton United Ashton United
19:00 - 13/07 CLB
De Graafschap De Graafschap

vs

SV Rodinghausen SV Rodinghausen
19:00 - 13/07 CLB
Erith Town Erith Town

vs

Grays Athletic Grays Athletic
19:00 - 13/07 CLB
Eversley And California FC Eversley And California FC

vs

Tadley Calleva Tadley Calleva
19:00 - 13/07 CLB
Faversham Town Faversham Town

vs

Sheppey United Sheppey United
19:00 - 13/07 CLB
FC Bocholt FC Bocholt

vs

SC St Tonis 11/20 SC St Tonis 11/20
19:00 - 13/07 CLB
FC Cologne FC Cologne

vs

Kickers Offenbach Kickers Offenbach
19:00 - 13/07 CLB
FC Vaduz FC Vaduz

vs

St. Gallen St. Gallen
19:00 - 13/07 CLB
Freiburger FC Freiburger FC

vs

Bahlinger SC Bahlinger SC
19:00 - 13/07 CLB
Garforth Town Garforth Town

vs

Northallerton Town Northallerton Town

Tạm dừng

19:00 - 13/07 CLB
Gillingham Gillingham

vs

Millwall Millwall
19:00 - 13/07 CLB
Guisborough Town Guisborough Town

vs

Horden CW AFC Horden CW AFC
19:00 - 13/07 CLB
Hanley Town Hanley Town

vs

Wrexham Wrexham
19:00 - 13/07 CLB
Heracles Heracles

vs

FCV Dender EH FCV Dender EH
19:00 - 13/07 CLB
Hertford Town Hertford Town

vs

Chelmsford Chelmsford
19:00 - 13/07 CLB
Holker Old Boys AFC Holker Old Boys AFC

vs

Penrith AFC Penrith AFC
19:00 - 13/07 CLB
Homburg Homburg

vs

FC Victoria Rosport FC Victoria Rosport
19:00 - 13/07 CLB
Louth Town Louth Town

vs

Grimsby Borough Grimsby Borough
19:00 - 13/07 CLB
Meridian VP FC Meridian VP FC

vs

Witham Town Witham Town
19:00 - 13/07 CLB
PAOK FC PAOK FC

vs

Union St.Gilloise Union St.Gilloise
19:00 - 13/07 CLB
Pentland Athletic FC Pentland Athletic FC

vs

Hunterfield Vale AFC Hunterfield Vale AFC
19:00 - 13/07 CLB
Polonia Sroda Polonia Sroda

vs

Warta Sieradz Warta Sieradz
19:00 - 13/07 CLB
Poulton FC Poulton FC

vs

Atherton Town FC Atherton Town FC
19:00 - 13/07 CLB
SC Paderborn 07 II SC Paderborn 07 II

vs

Hessen Kassel Hessen Kassel
19:00 - 13/07 CLB
Skegness Town AFC Skegness Town AFC

vs

Ilkeston Town Ilkeston Town
19:00 - 13/07 CLB
Sparta Rotterdam Sparta Rotterdam

vs

ADO Den Haag ADO Den Haag
19:00 - 13/07 CLB
Sve Hohkeppel Sve Hohkeppel

vs

TSV Steinbach Haiger TSV Steinbach Haiger
19:00 - 13/07 CLB
TSV Schwaben Augsburg TSV Schwaben Augsburg

vs

Augsburg Augsburg
19:00 - 13/07 CLB
Tynecastle Tynecastle

vs

Edinburgh South FC Edinburgh South FC
19:00 - 13/07 CLB
Undy Athletic Undy Athletic

vs

Newport County Newport County
19:00 - 13/07 CLB
VfB Stuttgart II VfB Stuttgart II

vs

1. FC Saarbrucken 1. FC Saarbrucken
19:00 - 13/07 CLB
Viktoria Cologne Viktoria Cologne

vs

Eupen Eupen
19:00 - 13/07 CLB
West Essex FC West Essex FC

vs

FC Romania FC Romania
19:00 - 13/07 CLB
Wisbech St Mary FC Wisbech St Mary FC

vs

Oundle Town FC Oundle Town FC
19:30 - 13/07 CLB
AFC Mansfield AFC Mansfield

vs

Retford United Retford United
19:30 - 13/07 CLB
AFC Solihull AFC Solihull

vs

Leafield Athletic FC Leafield Athletic FC
19:30 - 13/07 CLB
Bo'ness United Bo'ness United

vs

Pollok Pollok
19:30 - 13/07 CLB
Lochee United Lochee United

vs

Formartine United/Turriff United Formartine United/Turriff United
19:30 - 13/07 CLB
Longwell Green Sports Longwell Green Sports

vs

Paulton Rovers Paulton Rovers
19:30 - 13/07 CLB
Sturm Graz Sturm Graz

vs

FC Midtjylland FC Midtjylland
20:00 - 13/07 CLB
Accrington Stanley Accrington Stanley

vs

Wigan Athletic Wigan Athletic
20:00 - 13/07 CLB
Amiens Amiens

vs

Chambly Chambly
20:00 - 13/07 CLB
Armagh Armagh

vs

Dungannon Swifts Dungannon Swifts
20:00 - 13/07 CLB
Auchinleck Talbot Auchinleck Talbot

vs

Tranent FC Tranent FC
20:00 - 13/07 CLB
AZ Alkmaar AZ Alkmaar

vs

Excelsior Excelsior
20:00 - 13/07 CLB
Bangor Bangor

vs

Linfield Linfield
20:00 - 13/07 CLB
Basel Basel

vs

SSV Ulm 1846 SSV Ulm 1846
20:00 - 13/07 CLB
Basingstoke Basingstoke

vs

Brighton Brighton
20:00 - 13/07 CLB
Beverley Town Beverley Town

vs

Horbury Town Horbury Town
20:00 - 13/07 CLB
Blackburn United Blackburn United

vs

Edinburgh College Edinburgh College
20:00 - 13/07 CLB
Bridgwater United Bridgwater United

vs

Bideford AFC Bideford AFC
20:00 - 13/07 CLB
Bridlington Town Bridlington Town

vs

Farsley Celtic AFC Farsley Celtic AFC
20:00 - 13/07 CLB
Burscough Richmond Burscough Richmond

vs

Hesketh Bank AFC Hesketh Bank AFC
20:00 - 13/07 CLB
Charnock Richard Charnock Richard

vs

Bamber Bridge Bamber Bridge
20:00 - 13/07 CLB
Cleethorpes Town Cleethorpes Town

vs

Grimsby Town Grimsby Town
20:00 - 13/07 CLB
Cogenhoe United Cogenhoe United

vs

Coventry Sphinx Coventry Sphinx
20:00 - 13/07 CLB
Cribbs Cribbs

vs

Portishead Town FC Portishead Town FC
20:00 - 13/07 CLB
Crooklands Casuals FC Crooklands Casuals FC

vs

Galgate FC Galgate FC
20:00 - 13/07 CLB
Dial Square FC Dial Square FC

vs

Frimley Green Frimley Green
20:00 - 13/07 CLB
DRG Frenchay AFC DRG Frenchay AFC

vs

Filton Athletic FC Filton Athletic FC
20:00 - 13/07 CLB
Dynamo Dresden Dynamo Dresden

vs

Viktoria Berlin Viktoria Berlin
20:00 - 13/07 CLB
Eintracht Miersdorf/Zeuthen Eintracht Miersdorf/Zeuthen

vs

Babelsberg Babelsberg
20:00 - 13/07 CLB
Eintracht Trier Eintracht Trier

vs

Alemannia Aachen Alemannia Aachen
20:00 - 13/07 CLB
FC Stahl Brandenburg EV FC Stahl Brandenburg EV

vs

Chemnitzer FC Chemnitzer FC
20:00 - 13/07 CLB
FSV Hollenbach FSV Hollenbach

vs

Freiberg Freiberg
20:00 - 13/07 CLB
FSV Zwickau FSV Zwickau

vs

Berlin Berlin
20:00 - 13/07 CLB
Glebe North Glebe North

vs

Glenavon Glenavon
20:00 - 13/07 CLB
Goole United Goole United

vs

Liv Supplies FC Liv Supplies FC
20:00 - 13/07 CLB
Great Wakering Rovers Great Wakering Rovers

vs

Southend United Southend United
20:00 - 13/07 CLB
Gresford Athletic Gresford Athletic

vs

Irlam Irlam
20:00 - 13/07 CLB
Harestanes United AFC Harestanes United AFC

vs

Edinburgh Strollers FC Edinburgh Strollers FC
20:00 - 13/07 CLB
Haslingden St Marys FC Haslingden St Marys FC

vs

Mossley Hill Mossley Hill
20:00 - 13/07 CLB
Heytesbury & Codford Heytesbury & Codford

vs

Semington Magpies FC Semington Magpies FC
20:00 - 13/07 CLB
Holbeach United Holbeach United

vs

Downham Town FC Downham Town FC
20:00 - 13/07 CLB
Hollington United Community F.C Hollington United Community F.C

vs

Eastbourne United Eastbourne United
20:00 - 13/07 CLB
Jablonec Jablonec

vs

Sparta Prague B Sparta Prague B
20:00 - 13/07 CLB
Lancaster City Lancaster City

vs

Altrincham Altrincham
20:00 - 13/07 CLB
Little Oakley Little Oakley

vs

Hadleigh United Hadleigh United
20:00 - 13/07 CLB
Llwydcoed AFC Llwydcoed AFC

vs

Brecon Corries Brecon Corries
20:00 - 13/07 CLB
London Lions London Lions

vs

Brook House Brook House
20:00 - 13/07 CLB
Luzern Luzern

vs

Stuttgart Stuttgart
20:00 - 13/07 CLB
Melksham Town Melksham Town

vs

Forest Green Rovers Forest Green Rovers
20:00 - 13/07 CLB
Mile OAK Mile OAK

vs

Peckham Town Peckham Town
20:00 - 13/07 CLB
Mossley AFC Mossley AFC

vs

FC Halifax Town FC Halifax Town
20:00 - 13/07 CLB
NJC FC Dynamos NJC FC Dynamos

vs

Ingleton FC Ingleton FC
20:00 - 13/07 CLB
Old Town Athletic Old Town Athletic

vs

Purton FC Development Purton FC Development
20:00 - 13/07 CLB
Old Town Athletic Old Town Athletic

vs

Purton FC Purton FC
20:00 - 13/07 CLB
PAOK FC PAOK FC

vs

Union St.Gilloise Union St.Gilloise
20:00 - 13/07 CLB
Penistone Church Penistone Church

vs

Maltby Main Maltby Main
20:00 - 13/07 CLB
Polonia Bytom Polonia Bytom

vs

LKS Goczalkowice-Zdroj LKS Goczalkowice-Zdroj
H1: 0-0
20:00 - 13/07 CLB
Portchester Rovers Portchester Rovers

vs

Overton United Overton United
20:00 - 13/07 CLB
Rayleigh Town FC Rayleigh Town FC

vs

Old Southendian FC Old Southendian FC
20:00 - 13/07 CLB
Rothie Rovers Rothie Rovers

vs

Turriff United Turriff United
20:00 - 13/07 CLB
Rukh Lviv Rukh Lviv

vs

Osijek Osijek
20:00 - 13/07 CLB
RW Erfurt RW Erfurt

vs

FC Groningen FC Groningen
20:00 - 13/07 CLB
Seaton Carew FC Seaton Carew FC

vs

North Ormesby FC North Ormesby FC
20:00 - 13/07 CLB
Sheerwater FC Sheerwater FC

vs

Chessington & Hook United Chessington & Hook United
20:00 - 13/07 CLB
Sherwood Colliery Sherwood Colliery

vs

West Bridgford West Bridgford
20:00 - 13/07 CLB
Sporting Club Inkberrow FC Sporting Club Inkberrow FC

vs

AFC Birmingham AFC Birmingham
20:00 - 13/07 CLB
Sporting Hasselt Sporting Hasselt

vs

Club Brugge U23 Club Brugge U23
20:00 - 13/07 CLB
Springhead AFC Springhead AFC

vs

Tintwistle Athletic Tintwistle Athletic
20:00 - 13/07 CLB
Stockwood Green FC Stockwood Green FC

vs

Bristol Boys Bristol Boys
20:00 - 13/07 CLB
Stowmarket Town Stowmarket Town

vs

Biggleswade FC Biggleswade FC
20:00 - 13/07 CLB
Sunderland West End FC Sunderland West End FC

vs

Easington Colliery AFC Easington Colliery AFC
20:00 - 13/07 CLB
Tranmere Rovers Tranmere Rovers

vs

Blackburn Rovers Blackburn Rovers
20:00 - 13/07 CLB
TSV Hartberg TSV Hartberg

vs

Spartak Trnava Spartak Trnava
20:00 - 13/07 CLB
VSG Altglienicke VSG Altglienicke

vs

Hannover 96 II Hannover 96 II
20:00 - 13/07 CLB
Wallington FC Wallington FC

vs

Prudhoe Youth Club FC Prudhoe Youth Club FC
20:00 - 13/07 CLB
West Brom West Brom

vs

Bolton Wanderers Bolton Wanderers
20:00 - 13/07 CLB
Woodford United Woodford United

vs

Nuneaton Griff Nuneaton Griff
20:00 - 13/07 CLB
Wrockwardine Wood FC Wrockwardine Wood FC

vs

Shawbury United Shawbury United
20:00 - 13/07 CLB
Young Boys Young Boys

vs

Aarau Aarau
20:30 - 13/07 CLB
1. FC Nuremberg 1. FC Nuremberg

vs

1860 Munich 1860 Munich
20:30 - 13/07 CLB
Ammanford Ammanford

vs

Cardiff Met University Cardiff Met University
20:30 - 13/07 CLB
Barry Town Barry Town

vs

Yate Town Yate Town
20:30 - 13/07 CLB
Bremer SV Bremer SV

vs

St. Pauli St. Pauli
20:30 - 13/07 CLB
Broxburn Athletic Broxburn Athletic

vs

St. Andrews United St. Andrews United
20:30 - 13/07 CLB
Caerau Ely Caerau Ely

vs

Pontardawe Town Pontardawe Town
20:30 - 13/07 CLB
Camelon Juniors Camelon Juniors

vs

Arthurlie FC Arthurlie FC
20:30 - 13/07 CLB
FC Dordrecht FC Dordrecht

vs

Willem II Willem II
20:30 - 13/07 CLB
Linlithgow Rose Linlithgow Rose

vs

St. Mirren St. Mirren
20:30 - 13/07 CLB
Moorside Rangers Moorside Rangers

vs

Carnforth Rangers FC Carnforth Rangers FC
20:30 - 13/07 CLB
Newtongrange Star Newtongrange Star

vs

Jeanfield Swifts Jeanfield Swifts
20:30 - 13/07 CLB
Penicuik Athletic Penicuik Athletic

vs

Easthouses Lily MWFC Easthouses Lily MWFC
20:30 - 13/07 CLB
Royal Albert FC Royal Albert FC

vs

Tweedmouth Rangers FC Tweedmouth Rangers FC
20:30 - 13/07 CLB
Trefelin BGC Trefelin BGC

vs

Haverfordwest Haverfordwest
21:00 - 13/07 CLB
Abbey Hulton United Abbey Hulton United

vs

Congleton Town Congleton Town
21:00 - 13/07 CLB
AFC Aldermaston AFC Aldermaston

vs

Marlow Marlow
21:00 - 13/07 CLB
AFC Stoneham AFC Stoneham

vs

Romsey Town Romsey Town
21:00 - 13/07 CLB
AFC Sudbury AFC Sudbury

vs

Felixstowe & Walton United Felixstowe & Walton United
21:00 - 13/07 CLB
AFC Wulfrunians AFC Wulfrunians

vs

Bromsgrove Sporting Bromsgrove Sporting
21:00 - 13/07 CLB
Ajax Ajax

vs

Rangers Rangers
21:00 - 13/07 CLB
Alcester Town Alcester Town

vs

Dudley Sports Dudley Sports
21:00 - 13/07 CLB
Alfreton Town Alfreton Town

vs

Barnsley Barnsley
21:00 - 13/07 CLB
Alvechurch Alvechurch

vs

Walsall Walsall
21:00 - 13/07 CLB
Arsenal XI Arsenal XI

vs

Boreham Wood Boreham Wood
21:00 - 13/07 CLB
Ashford Town FC Ashford Town FC

vs

Hampton & Richmond Hampton & Richmond
21:00 - 13/07 CLB
Ashford United Ashford United

vs

Folkestone Invicta Folkestone Invicta
21:00 - 13/07 CLB
Aveley Aveley

vs

Billericay Billericay
21:00 - 13/07 CLB
Avro Avro

vs

Chadderton FC Chadderton FC
21:00 - 13/07 CLB
Aylestone Park FC Aylestone Park FC

vs

Sutton Coldfield Town Sutton Coldfield Town
21:00 - 13/07 CLB
Baffins Milton Rovers Baffins Milton Rovers

vs

Hayes & Yeading United Hayes & Yeading United
21:00 - 13/07 CLB
Banik Ostrava Banik Ostrava

vs

Dukla Banska Bystrica Dukla Banska Bystrica
21:00 - 13/07 CLB
Banstead Athletic FC Banstead Athletic FC

vs

Tooting & Mitcham Tooting & Mitcham
21:00 - 13/07 CLB
Basford United Basford United

vs

Hallam FC Hallam FC
21:00 - 13/07 CLB
Bath City Bath City

vs

Bristol Rovers Bristol Rovers
21:00 - 13/07 CLB
Bere Alston United FC Bere Alston United FC

vs

Dobwalls FC Dobwalls FC
21:00 - 13/07 CLB
Berkhamsted Berkhamsted

vs

St. Ives Town St. Ives Town
21:00 - 13/07 CLB
Bilston Town Bilston Town

vs

Gornal Athletic Gornal Athletic
21:00 - 13/07 CLB
Binfield Binfield

vs

Maidenhead United Maidenhead United
21:00 - 13/07 CLB
Birmingham United Birmingham United

vs

Saltley Stallions Saltley Stallions
21:00 - 13/07 CLB
Bishop Auckland Bishop Auckland

vs

Darlington Darlington
21:00 - 13/07 CLB
Boldmere St Michaels Boldmere St Michaels

vs

Rushall Olympic Rushall Olympic
21:00 - 13/07 CLB
Bonnyrigg Rose Athletic Bonnyrigg Rose Athletic

vs

Dundee FC Dundee FC
21:00 - 13/07 CLB
Boreham Wood Boreham Wood

vs

Arsenal U23 Arsenal U23
21:00 - 13/07 CLB
Bottesford Town Bottesford Town

vs

Gainsborough Gainsborough
21:00 - 13/07 CLB
Brackley Town Brackley Town

vs

Shrewsbury Town Shrewsbury Town
21:00 - 13/07 CLB
Bracknell Town Bracknell Town

vs

Merstham Merstham
21:00 - 13/07 CLB
Bradford PA Bradford PA

vs

Eccleshill United FC Eccleshill United FC
21:00 - 13/07 CLB
Bradford Town Bradford Town

vs

Trowbridge Town Trowbridge Town
21:00 - 13/07 CLB
Brigg Town Brigg Town

vs

Barton Town Old Boys Barton Town Old Boys
21:00 - 13/07 CLB
Brocton FC Brocton FC

vs

Chasetown Chasetown
21:00 - 13/07 CLB
Brookside Athletic FC Brookside Athletic FC

vs

Highfield Rangers FC Highfield Rangers FC
21:00 - 13/07 CLB
Burnham Burnham

vs

Southall Southall
21:00 - 13/07 CLB
Burnham United AFC Burnham United AFC

vs

Uphill Castle FC Uphill Castle FC
21:00 - 13/07 CLB
Canvey Island Canvey Island

vs

Hornchurch Hornchurch
21:00 - 13/07 CLB
Carlton Town Carlton Town

vs

Burton Albion Burton Albion
21:00 - 13/07 CLB
Cheadle Heath Nomads FC Cheadle Heath Nomads FC

vs

Atherton Laburnum Rovers Atherton Laburnum Rovers
21:00 - 13/07 CLB
Cheadle Town Cheadle Town

vs

Runcorn Linnets Runcorn Linnets
21:00 - 13/07 CLB
Chesterfield Chesterfield

vs

Nottingham Forest Nottingham Forest
21:00 - 13/07 CLB
Chester-Le-Street Town FC Chester-Le-Street Town FC

vs

Whickham FC Whickham FC
21:00 - 13/07 CLB
Clipstone FC Clipstone FC

vs

Heanor Town Heanor Town
21:00 - 13/07 CLB
Cockfosters Cockfosters

vs

Waltham Abbey Waltham Abbey
21:00 - 13/07 CLB
Consett AFC Consett AFC

vs

Spennymoor Town Spennymoor Town
21:00 - 13/07 CLB
Conwy Borough FC Conwy Borough FC

vs

Ashville FC Ashville FC
21:00 - 13/07 CLB
Corby Town Corby Town

vs

Melton Town Melton Town
21:00 - 13/07 CLB
Coton Green Coton Green

vs

Hampton FC Hampton FC
21:00 - 13/07 CLB
Cowdenbeath Cowdenbeath

vs

Dunbar United Dunbar United
21:00 - 13/07 CLB
Cowes Sports Cowes Sports

vs

Broadbridge Heath FC Broadbridge Heath FC
21:00 - 13/07 CLB
Cray Wanderers Cray Wanderers

vs

Sheffield FC Sheffield FC
21:00 - 13/07 CLB
Crook Town Crook Town

vs

Stockton Town Stockton Town
21:00 - 13/07 CLB
Darlington Railway Athletic Darlington Railway Athletic

vs

Billingham Synthonia Billingham Synthonia
21:00 - 13/07 CLB
Darmstadt Darmstadt

vs

Swift Hesperange Swift Hesperange
21:00 - 13/07 CLB
Devizes Town Devizes Town

vs

Corsham Town Corsham Town
21:00 - 13/07 CLB
Dulwich Hamlet Dulwich Hamlet

vs

Dagenham & Redbridge Dagenham & Redbridge
21:00 - 13/07 CLB
Dunkirk Dunkirk

vs

Belper United Belper United
21:00 - 13/07 CLB
Eastwood Community FC Eastwood Community FC

vs

Long Eaton United Long Eaton United
21:00 - 13/07 CLB
Eccleshall Eccleshall

vs

Chasetown Chasetown
21:00 - 13/07 CLB
Ely City Ely City

vs

Wisbech Town Wisbech Town
21:00 - 13/07 CLB
Ely City Ely City

vs

Bury Town Bury Town
21:00 - 13/07 CLB
Exmouth Town FC Exmouth Town FC

vs

Torrington FC Torrington FC
21:00 - 13/07 CLB
Faringdon Town FC Faringdon Town FC

vs

Brimscombe & Thrupp FC Brimscombe & Thrupp FC
21:00 - 13/07 CLB
Farnborough Farnborough

vs

Sutton United Sutton United
21:00 - 13/07 CLB
FC Alsterbrueder FC Alsterbrueder

vs

Eintracht Norderstedt Eintracht Norderstedt
21:00 - 13/07 CLB
FC Chepstow Town FC Chepstow Town

vs

Tytherington Rocks FC Tytherington Rocks FC
21:00 - 13/07 CLB
FC Clacton FC Clacton

vs

Harwich & Parkeston Harwich & Parkeston
21:00 - 13/07 CLB
FC Liefering FC Liefering

vs

Lommel Lommel
21:00 - 13/07 CLB
FC Peterborough FC Peterborough

vs

Soham Town Rangers Soham Town Rangers
21:00 - 13/07 CLB
FC United of Manchester FC United of Manchester

vs

Barrow Barrow
21:00 - 13/07 CLB
Feckenham FC Feckenham FC

vs

New Dales Vale FC New Dales Vale FC
21:00 - 13/07 CLB
Flackwell Heath Flackwell Heath

vs

Royal Wootton Bassett Town Royal Wootton Bassett Town
21:00 - 13/07 CLB
Fleet Town Fleet Town

vs

Aldershot Town Aldershot Town
21:00 - 13/07 CLB
Frome Town Frome Town

vs

Yeovil Town Yeovil Town
21:00 - 13/07 CLB
Gedling MW Gedling MW

vs

Newark & Sherwood United FC Newark & Sherwood United FC
21:00 - 13/07 CLB
Glasshoughton Welfare Glasshoughton Welfare

vs

Hornsea Town FC Hornsea Town FC
21:00 - 13/07 CLB
Go Ahead Eagles Go Ahead Eagles

vs

Gent Gent
21:00 - 13/07 CLB
Grays Athletic Grays Athletic

vs

Corinthian Casuals Corinthian Casuals
21:00 - 13/07 CLB
Halesowen Halesowen

vs

Tamworth Tamworth
21:00 - 13/07 CLB
Hanley Town Hanley Town

vs

Bury Bury
21:00 - 13/07 CLB
Haringey Borough Haringey Borough

vs

Cheshunt Cheshunt
21:00 - 13/07 CLB
Harrogate Harrogate

vs

Huddersfield Huddersfield
21:00 - 13/07 CLB
Hawkinge Town Hawkinge Town

vs

Canterbury City FC Canterbury City FC
21:00 - 13/07 CLB
Haywards Heath Town Haywards Heath Town

vs

Lewes Lewes
21:00 - 13/07 CLB
Hearts Hearts

vs

Leyton Orient Leyton Orient
21:00 - 13/07 CLB
Heather St Johns Heather St Johns

vs

Holwell Sports Holwell Sports
21:00 - 13/07 CLB
Henley Town FC Henley Town FC

vs

Woodcote FC Woodcote FC
21:00 - 13/07 CLB
Hereford Hereford

vs

West Bromwich Albion U21 West Bromwich Albion U21
21:00 - 13/07 CLB
Herne Bay Herne Bay

vs

Larkfield And New Hythe FC Larkfield And New Hythe FC
21:00 - 13/07 CLB
Histon Histon

vs

Hitchin Town Hitchin Town
21:00 - 13/07 CLB
Hoole Rangers FC Hoole Rangers FC

vs

Acton FC Wrexham Acton FC Wrexham
21:00 - 13/07 CLB
Horndean Horndean

vs

Havant & Waterlooville Havant & Waterlooville
21:00 - 13/07 CLB
Horsham Horsham

vs

Woking Woking
21:00 - 13/07 CLB
Horsham YMCA Horsham YMCA

vs

Guildford City Guildford City
21:00 - 13/07 CLB
Hucknall Town Hucknall Town

vs

Carlton Town Carlton Town
21:00 - 13/07 CLB
Huntly Huntly

vs

Aberdeen Aberdeen
21:00 - 13/07 CLB
Hyde United Hyde United

vs

Wythenshawe Amateurs FC Wythenshawe Amateurs FC
21:00 - 13/07 CLB
Kaiserslautern II Kaiserslautern II

vs

SpVgg Ingelheim SpVgg Ingelheim
21:00 - 13/07 CLB
Kendal Town Kendal Town

vs

Whitehaven AFC Whitehaven AFC
21:00 - 13/07 CLB
Knaresborough Town FC Knaresborough Town FC

vs

Harrogate Railway Harrogate Railway
21:00 - 13/07 CLB
Lancing Lancing

vs

Worthing United Worthing United
21:00 - 13/07 CLB
Leatherhead Leatherhead

vs

Dorking Wanderers Dorking Wanderers
21:00 - 13/07 CLB
Lech Poznan Lech Poznan

vs

Teplice Teplice
21:00 - 13/07 CLB
Leek Town Leek Town

vs

Buxton Buxton
21:00 - 13/07 CLB
Leicester Nirvana Leicester Nirvana

vs

Shepshed Dynamo Shepshed Dynamo
21:00 - 13/07 CLB
Leicester Road Leicester Road

vs

Coalville Town Coalville Town
21:00 - 13/07 CLB
Leighton Town Leighton Town

vs

AFC Rushden & Diamonds AFC Rushden & Diamonds
21:00 - 13/07 CLB
Lichfield City Lichfield City

vs

Coleshill Town Coleshill Town
21:00 - 13/07 CLB
Lingfield Lingfield

vs

Sutton Athletic Sutton Athletic
21:00 - 13/07 CLB
Liversedge Liversedge

vs

Birtley Town Birtley Town
21:00 - 13/07 CLB
Longridge Town Longridge Town

vs

Morecambe Morecambe
21:00 - 13/07 CLB
Loxwood FC Loxwood FC

vs

Infinity FC Infinity FC
21:00 - 13/07 CLB
Lutterworth Town Lutterworth Town

vs

Rugby Town Rugby Town
21:00 - 13/07 CLB
Macclesfield FC Macclesfield FC

vs

Blackburn Rovers Blackburn Rovers
21:00 - 13/07 CLB
Maghull Maghull

vs

Pilkington Football Club Pilkington Football Club
21:00 - 13/07 CLB
Maldon & Tiptree Maldon & Tiptree

vs

Colchester United Colchester United
21:00 - 13/07 CLB
Malvern Town Malvern Town

vs

Redditch United Redditch United
21:00 - 13/07 CLB
March Town United March Town United

vs

Soham Town Rangers Soham Town Rangers
21:00 - 13/07 CLB
Margate Margate

vs

Concord Rangers Concord Rangers
21:00 - 13/07 CLB
Mickleover Sports Mickleover Sports

vs

Belper Town Belper Town
21:00 - 13/07 CLB
Moneyfields FC Moneyfields FC

vs

Gosport Borough Gosport Borough
21:00 - 13/07 CLB
MTK Budapest MTK Budapest

vs

Kozarmisleny Kozarmisleny
H1: 3-3
21:00 - 13/07 CLB
NEC Nijmegen NEC Nijmegen

vs

Standard Liege Standard Liege
21:00 - 13/07 CLB
Newcastle Town Newcastle Town

vs

Crewe Alexandra Crewe Alexandra
21:00 - 13/07 CLB
North Greenford United North Greenford United

vs

Hanwell Town Hanwell Town
21:00 - 13/07 CLB
Northampton Town Northampton Town

vs

Norwich City Norwich City
21:00 - 13/07 CLB
Northwich Victoria Northwich Victoria

vs

Thackley AFC Thackley AFC
21:00 - 13/07 CLB
Oldham Athletic Oldham Athletic

vs

Stockport County Stockport County
21:00 - 13/07 CLB
Paderborn Paderborn

vs

Birmingham City Birmingham City
21:00 - 13/07 CLB
Parkgate FC Parkgate FC

vs

Guiseley Guiseley
21:00 - 13/07 CLB
PEC Zwolle PEC Zwolle

vs

AC Horsens AC Horsens
21:00 - 13/07 CLB
Pelsall Villa Colts FC Pelsall Villa Colts FC

vs

Norton Canes FC Norton Canes FC
21:00 - 13/07 CLB
Percy Main AFC Percy Main AFC

vs

North Shields North Shields
21:00 - 13/07 CLB
Pershore Town Pershore Town

vs

Worcester Worcester
21:00 - 13/07 CLB
Pinzgau Saalfelden Pinzgau Saalfelden

vs

SV Grodig SV Grodig
21:00 - 13/07 CLB
Pogon Szczecin Pogon Szczecin

vs

Kotwica Kolobrzeg Kotwica Kolobrzeg
21:00 - 13/07 CLB
Pontarddulais Town Pontarddulais Town

vs

Cilfrew Rovers Cilfrew Rovers
21:00 - 13/07 CLB
Prestwich Heys AFC Prestwich Heys AFC

vs

Droylsden FC Droylsden FC
21:00 - 13/07 CLB
Puchov Puchov

vs

FC Zbrojovka Brno FC Zbrojovka Brno
21:00 - 13/07 CLB
Punjab United FC Punjab United FC

vs

Sporting Khalsa Sporting Khalsa
21:00 - 13/07 CLB
Real Bedford Real Bedford

vs

Kettering Town Kettering Town
21:00 - 13/07 CLB
Redcar Athletic Redcar Athletic

vs

Whitby Whitby
21:00 - 13/07 CLB
Redcar Town FC Redcar Town FC

vs

Marske United Marske United
21:00 - 13/07 CLB
Redhill FC Redhill FC

vs

Farnham Town Farnham Town
21:00 - 13/07 CLB
Reims Reims

vs

FC Fleury 91 FC Fleury 91
21:00 - 13/07 CLB
Rochester United Rochester United

vs

VCD Athletic VCD Athletic
21:00 - 13/07 CLB
Roman Glass St George Roman Glass St George

vs

Larkhall Athletic FC Larkhall Athletic FC
21:00 - 13/07 CLB
Romulus Romulus

vs

Walsall Wood Walsall Wood
21:00 - 13/07 CLB
Rossington Main Rossington Main

vs

Stocksbridge Park Steels Stocksbridge Park Steels
21:00 - 13/07 CLB
Rugby Borough FC Rugby Borough FC

vs

Bedworth United Bedworth United
21:00 - 13/07 CLB
Rusthall Rusthall

vs

Crowborough Athletic Crowborough Athletic
21:00 - 13/07 CLB
Sandbach United FC Sandbach United FC

vs

Burscough Burscough
21:00 - 13/07 CLB
Scarborough Athletic Scarborough Athletic

vs

Selby Town Selby Town
21:00 - 13/07 CLB
Schalke 04 Schalke 04

vs

Dynamo Kyiv Dynamo Kyiv
21:00 - 13/07 CLB
Scunthorpe United Scunthorpe United

vs

Bradford City Bradford City
21:00 - 13/07 CLB
Seaham Red Star Seaham Red Star

vs

Ashington AFC Ashington AFC
21:00 - 13/07 CLB
Sevenoaks Town/CB Hounslow United Sevenoaks Town/CB Hounslow United

vs

Dartford Dartford
21:00 - 13/07 CLB
Sittingbourne Sittingbourne

vs

Welling United Welling United
21:00 - 13/07 CLB
Slavia Prague Slavia Prague

vs

Zilina Zilina
21:00 - 13/07 CLB
Slimbridge AFC Slimbridge AFC

vs

Hungerford Town Hungerford Town
21:00 - 13/07 CLB
Slough Heating Laurencians Slough Heating Laurencians

vs

FC Deportivo Galicia FC Deportivo Galicia
21:00 - 13/07 CLB
South Gower South Gower

vs

Abercarn United Abercarn United
21:00 - 13/07 CLB
South Liverpool FC South Liverpool FC

vs

Bootle Bootle
21:00 - 13/07 CLB
South Park South Park

vs

Cray Valley Paper Mills Cray Valley Paper Mills
21:00 - 13/07 CLB
Spalding United Spalding United

vs

Boston United Boston United
21:00 - 13/07 CLB
Sparta Prague Sparta Prague

vs

FC Salzburg FC Salzburg
21:00 - 13/07 CLB
St Neots Town St Neots Town

vs

Stotfold Stotfold
21:00 - 13/07 CLB
St. Mirren St. Mirren

vs

Fleetwood Town Fleetwood Town
21:00 - 13/07 CLB
Stamford AFC Stamford AFC

vs

Anstey Nomads Anstey Nomads
21:00 - 13/07 CLB
Stansfeld FC Stansfeld FC

vs

Phoenix Sports Phoenix Sports
21:00 - 13/07 CLB
Staveley MW Staveley MW

vs

Club Thorne Colliery Club Thorne Colliery
21:00 - 13/07 CLB
Stevenage Stevenage

vs

Watford Watford
21:00 - 13/07 CLB
Stillwaters FC Stillwaters FC

vs

FC Elmstead FC Elmstead
21:00 - 13/07 CLB
Stockport Town Stockport Town

vs

Alsager Town Alsager Town
21:00 - 13/07 CLB
Stockwood Wanderers FC Stockwood Wanderers FC

vs

Nailsea & Tickenham FC Reserves Nailsea & Tickenham FC Reserves
21:00 - 13/07 CLB
Stourport Swifts Stourport Swifts

vs

Stourbridge Stourbridge
21:00 - 13/07 CLB
Stratford Town Stratford Town

vs

Birmingham City U21 Birmingham City U21
21:00 - 13/07 CLB
Street FC Street FC

vs

Bovey Tracey AFC Bovey Tracey AFC
21:00 - 13/07 CLB
Sturminster Newton Utd FC Sturminster Newton Utd FC

vs

Shaftesbury Town Shaftesbury Town
21:00 - 13/07 CLB
Swallownest FC Swallownest FC

vs

Handsworth Parramore Handsworth Parramore
21:00 - 13/07 CLB
Swanage Town & Herston FC Swanage Town & Herston FC

vs

New Milton Town New Milton Town
21:00 - 13/07 CLB
Takeley Takeley

vs

Harlow Town Harlow Town
21:00 - 13/07 CLB
Telford Telford

vs

Stafford Rangers Stafford Rangers
21:00 - 13/07 CLB
Tonbridge Angels Tonbridge Angels

vs

Chatham Town Chatham Town
21:00 - 13/07 CLB
Trafford Trafford

vs

Macclesfield FC Macclesfield FC
21:00 - 13/07 CLB
Uxbridge Uxbridge

vs

Hendon Hendon
21:00 - 13/07 CLB
Vauxhall Motors Vauxhall Motors

vs

Marine Marine
21:00 - 13/07 CLB
Vitoria de Guimaraes Vitoria de Guimaraes

vs

Middlesbrough Middlesbrough
21:00 - 13/07 CLB
Wakefield AFC Wakefield AFC

vs

Pontefract Collieries Pontefract Collieries
21:00 - 13/07 CLB
Walthamstow Walthamstow

vs

Enfield Enfield
21:00 - 13/07 CLB
Walton and Hersham Walton and Hersham

vs

Raynes Park Vale Raynes Park Vale
21:00 - 13/07 CLB
Ware Ware

vs

Royston Town Royston Town
21:00 - 13/07 CLB
Warrington Town Warrington Town

vs

Rochdale Rochdale
21:00 - 13/07 CLB
West Auckland Town West Auckland Town

vs

Hartlepool United Hartlepool United
21:00 - 13/07 CLB
Westbury United Westbury United

vs

Swindon Supermarine Swindon Supermarine
21:00 - 13/07 CLB
Whitehawk Whitehawk

vs

Steyning Town Steyning Town
21:00 - 13/07 CLB
Whitehill Whitehill

vs

Hearts B Hearts B
21:00 - 13/07 CLB
Whitstable Town Whitstable Town

vs

Gillingham Gillingham
21:00 - 13/07 CLB
Whyteleafe Whyteleafe

vs

East Grinstead Town East Grinstead Town
21:00 - 13/07 CLB
Whyteleafe Whyteleafe

vs

AFC Croydon Athletic AFC Croydon Athletic
21:00 - 13/07 CLB
Wick Wick

vs

AFC Portchester AFC Portchester
21:00 - 13/07 CLB
Wimborne Town Wimborne Town

vs

Eastleigh Eastleigh
21:00 - 13/07 CLB
Wingate & Finchley Wingate & Finchley

vs

Peterborough United Peterborough United
21:00 - 13/07 CLB
Winterton Rangers Winterton Rangers

vs

Crowle Colts FC Crowle Colts FC
21:00 - 13/07 CLB
Wisbech Town Wisbech Town

vs

Peterborough Sports Peterborough Sports
21:00 - 13/07 CLB
Witton Albion Witton Albion

vs

Radcliffe Radcliffe
21:00 - 13/07 CLB
Worcester Raiders Worcester Raiders

vs

Hednesford Hednesford
21:00 - 13/07 CLB
Worksop Worksop

vs

Brighouse Town Brighouse Town
21:00 - 13/07 CLB
Worle FC Worle FC

vs

Winterbourne United FC Winterbourne United FC
21:30 - 13/07 CLB
Einheit Rudolstadt Einheit Rudolstadt

vs

Carl Zeiss Jena Carl Zeiss Jena
21:30 - 13/07 CLB
Faversham Strike Force FC Faversham Strike Force FC

vs

Hollands And Blair FC Hollands And Blair FC
21:30 - 13/07 CLB
Rapid Wien Rapid Wien

vs

Debrecen Debrecen
22:00 - 13/07 CLB
Arka Gdynia Arka Gdynia

vs

Olimpia Grudziadz Olimpia Grudziadz
22:00 - 13/07 CLB
Chipstead Chipstead

vs

Egham Town Egham Town
22:00 - 13/07 CLB
Clanfield FC Clanfield FC

vs

Liss Athletic Liss Athletic
22:00 - 13/07 CLB
Colne Colne

vs

Clitheroe Clitheroe
22:00 - 13/07 CLB
Eastbourne Borough Eastbourne Borough

vs

Hashtag United Hashtag United
22:00 - 13/07 CLB
FC Astoria Walldorf FC Astoria Walldorf

vs

Hoffenheim Hoffenheim
22:00 - 13/07 CLB
FC Vlasim FC Vlasim

vs

SK Zapy SK Zapy
22:00 - 13/07 CLB
Guingamp Guingamp

vs

Le Mans Le Mans
22:00 - 13/07 CLB
Gyirmot II Gyirmot II

vs

FK Slovan Galanta FK Slovan Galanta
22:00 - 13/07 CLB
Hohenems Hohenems

vs

FC Hard FC Hard
22:00 - 13/07 CLB
Kapfenberger SV Kapfenberger SV

vs

Grazer AK Grazer AK
22:00 - 13/07 CLB
KSV Oudenaarde KSV Oudenaarde

vs

Deinze Deinze
22:00 - 13/07 CLB
Lille Lille

vs

KV Mechelen KV Mechelen
22:00 - 13/07 CLB
MFK Vyskov MFK Vyskov

vs

Povazska Bystrica Povazska Bystrica
22:00 - 13/07 CLB
Rijeka Rijeka

vs

Karlsruher SC Karlsruher SC
22:00 - 13/07 CLB
Sion Sion

vs

Yverdon Yverdon
22:00 - 13/07 CLB
SK Austria Klagenfurt SK Austria Klagenfurt

vs

Koper Koper
22:00 - 13/07 CLB
Slovacko Slovacko

vs

Zizkov Zizkov
22:00 - 13/07 CLB
Stal Stalowa Wola Stal Stalowa Wola

vs

Bron Radom Bron Radom
22:00 - 13/07 CLB
Thun Thun

vs

Sochaux Sochaux
22:00 - 13/07 CLB
VfB Lubeck VfB Lubeck

vs

Hamburger SV Hamburger SV
22:00 - 13/07 CLB
VV Gemert VV Gemert

vs

Helmond Sport Helmond Sport
22:00 - 13/07 CLB
Winterthur Winterthur

vs

Austria Lustenau Austria Lustenau
22:00 - 13/07 CLB
Xamax Xamax

vs

Lausanne Lausanne
22:30 - 13/07 CLB
Dinamo Zagreb Dinamo Zagreb

vs

Besiktas Besiktas
22:30 - 13/07 CLB
Piast Gliwice Piast Gliwice

vs

Korona Kielce Korona Kielce
22:30 - 13/07 CLB
Schwabisch Hall Schwabisch Hall

vs

FC Heidenheim FC Heidenheim
22:30 - 13/07 CLB
SCR Altach SCR Altach

vs

Grasshopper Grasshopper
22:30 - 13/07 CLB
Telstar Telstar

vs

Quick Boys Quick Boys
22:30 - 13/07 CLB
Zeleznicar Pancevo Zeleznicar Pancevo

vs

Trabzonspor Trabzonspor
23:00 - 13/07 CLB
Cambuur Cambuur

vs

FC Emmen FC Emmen
23:00 - 13/07 CLB
CD Independiente de Vallecas CD Independiente de Vallecas

vs

Clapton Clapton
23:00 - 13/07 CLB
FC Stadlau FC Stadlau

vs

SC Wiener Viktoria SC Wiener Viktoria
23:00 - 13/07 CLB
Gateshead FC Gateshead FC

vs

Sunderland Sunderland
23:00 - 13/07 CLB
Gateshead FC Gateshead FC

vs

Southampton Southampton
23:00 - 13/07 CLB
Levski Sofia Levski Sofia

vs

Maccabi Netanya Maccabi Netanya
23:00 - 13/07 CLB
Lokomotiv Plovdiv Lokomotiv Plovdiv

vs

Beroe Beroe
23:00 - 13/07 CLB
Lorient Lorient

vs

Concarneau Concarneau
23:00 - 13/07 CLB
Meerssen Meerssen

vs

MVV Maastricht MVV Maastricht
FT - 13/07 CLB
MTK Budapest MTK Budapest

1 - 1

Budapest Honved Budapest Honved
H1: 0-0
23:00 - 13/07 CLB
Primorje Primorje

vs

Budafok Budafok
23:00 - 13/07 CLB
Servette Servette

vs

Etoile Carouge Etoile Carouge
23:00 - 13/07 CLB
SK Dynamo Ceske Budejovice SK Dynamo Ceske Budejovice

vs

SV Ried SV Ried
23:00 - 13/07 CLB
St. Malo St. Malo

vs

Rennes Rennes
23:00 - 13/07 CLB
Toulouse Toulouse

vs

Rodez Rodez
23:00 - 13/07 CLB
Wittenhorst Wittenhorst

vs

VVV-Venlo VVV-Venlo
23:00 - 13/07 CLB
Young Boys Young Boys

vs

FC Wil 1900 FC Wil 1900
23:30 - 13/07 CLB
Fenerbahce Fenerbahce

vs

Strasbourg Strasbourg
23:30 - 13/07 CLB
SC Zwettl SC Zwettl

vs

SV Horn SV Horn
23:30 - 13/07 CLB
Smethwick Rangers FC Smethwick Rangers FC

vs

Cadbury Athletic Cadbury Athletic
Kết quả Primera Division Uruguay
LTĐ
|
KQ
|
BXH
FT - 13/07 Group A
Deportivo Maldonado Deportivo Maldonado

1 - 1

Racing Racing
H1: 1-0
22:30 - 13/07 Group B
Rampla Juniors Rampla Juniors

vs

Liverpool Liverpool
Kết quả VĐQG Na Uy
LTĐ
|
KQ
|
BXH
FT - 13/07 14
Sarpsborg 08 Sarpsborg 08

4 - 1

Rosenborg Rosenborg
H1: 3-0
22:00 - 13/07 14
Fredrikstad Fredrikstad

vs

Molde Molde
22:00 - 13/07 14
Lillestroem Lillestroem

vs

Stroemsgodset Stroemsgodset
22:00 - 13/07 14
Odds Ballklubb Odds Ballklubb

vs

HamKam HamKam
22:00 - 13/07 14
Sandefjord Sandefjord

vs

Bodoe/Glimt Bodoe/Glimt
22:00 - 13/07 14
Viking Viking

vs

Kristiansund BK Kristiansund BK
Kết quả VĐQG Canada
LTĐ
|
KQ
|
BXH
FT - 13/07 1
Vancouver FC Vancouver FC

0 - 3

Atletico Ottawa Atletico Ottawa
H1: 0-0
Kết quả MSL
LTĐ
|
KQ
|
BXH
FT - 12/07 5
Kuching FA Kuching FA

2 - 0

PDRM PDRM
H1: 1-0
FT - 12/07 5
Kedah Kedah

3 - 0

Kelantan Darul Naim Kelantan Darul Naim
H1: 1-0
16:30 - 13/07 5
Pahang Pahang

vs

Negeri Sembilan Negeri Sembilan
19:15 - 13/07 5
Sabah FC Sabah FC

vs

Johor Darul Ta'zim FC Johor Darul Ta'zim FC
20:00 - 13/07 5
Perak Perak

vs